Umbrella Academy Yawakasirisha Waislamu Kwa Kuandika Jina la Mwenyezi Mungu Kwenye Sakafu

Msimu wa 3 wa The Umbrella Academy wa Netflix umeonyeshwa kwa mara ya kwanza kwenye mitandao ya kijamii, na Twitter inajaa mjadala.



Mfululizo huu umepata shutuma kali za unyanyasaji wa kidini si kwa sababu ya hadithi au kitendo.


Mmoja wa wahusika katika mfululizo anaandika neno Allah ardhini katika onyesho.


Mtazamaji ambaye tweet yake ilishirikiwa tena alisema, "Nilipokuwa nikitazama The Umbrella Academy 3, niliona kwamba neno Allah limeandikwa sakafuni."


Umbrella academy allah scene

Je, unaweza kunisaidia katika kesi hii? Kwenye akaunti ya Base @convomfs, mtumaji aliandika, "Saidia kulaani au kususia mfululizo huu, kwa kuwa tayari ni unyanyasaji wa kidini.".


Je, unaweza kusaidia katika kesi hii au la, guys? Alama nyingi za kidini ziko kwenye eneo la tukio ili uweze kuzisusia au kuzishutumu. Alama inachorwa na mmoja wa wahusika.




 

Kulingana na mtumaji kwenye akaunti ya Msingi @convomfs, maandishi ya Mwenyezi Mungu ni miongoni mwa alama za unyanyasaji wa kidini (kama vile msalaba, Illuminati, alama za Kiyahudi, n.k.).


Baadaye, wanamtandao walibishana kuhusu hili. Haizingatiwi unyanyasaji na wengine. Kurejesha picha ya skrini kwenye eneo lake la asili pia kunaweza kuirejesha katika muktadha.


Neno Mwenyezi Mungu limewekwa chini, na tumekasirika. Hakuna haja ya neno Mwenyezi Mungu katika mazingira yoyote. Tunapinga. Mwanamtandao mmoja akajibu, "Ikiwa unataka ishara ya Uislamu, mwezi na nyota tu."



 Wanamtandao wanasusia Netflix.


Mtumiaji mmoja wa Twitter aliandika, "Ikiwa unakadiria Netflix, mitandao ya kijamii inayohusiana, au ukadiria mahali popote, tafadhali ifanye chini."


Netflix haijatoa maoni juu ya tukio linalohusika.

0 Comments