Nasiha Na Ukumbusho Wa Swawm Siku Ya Taasu'aa (9) Na 'Aashuraa (10)

 Nasiha: Swiyaam Tarehe 9 na 10 Al-Muharram zimesisitizwa na fadhila zake  ni kufutiwa madhambi ya mwaka mzima kwa dalili kauli ya Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam):

 


((صِيَامُ يَوم عاشوراء إنِّي أحْتَسبُ علَى اللهِ أن يُكفِّرَ السَّنةَ التِي قبلَه)) رواه مسلم

"Swawm ya siku ya 'Ashuraa, nategemea kutoka kwa Allaah Ayafute madhambi ya mwaka uliotangulia." [Muslim]

 

 

Asiyejaaliwa  kufunga tarehe 9 basi asikose Swawm ya tarehe 10 Al-Muharram pekee.

0 Comments